Matsayin Rasha Madaidaicin Shank Keyway Milling Cutter

Takaitaccen Bayani:

Domin mai yankan niƙa ya sami damar yanke da kyau, ya zama dole yana da aƙalla haƙori ɗaya. Yin amfani da kowane mai yankan hakori a cikin takamaiman tsari, za'a iya cire abubuwan da suka wuce gona da iri ɗaya bayan ɗaya a takamaiman tazara ta yadda za'a iya sarrafa siffar da girman kayan aikin daidai. Bugu da ƙari kuma, ana iya amfani da shi don niƙa jirage, matakai, tsagi, kafa saman, da yankan kayan aiki da niƙa jiragen sama, matakai, tsagi, da kafa saman.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Girman Samfur

Madaidaicin Rasha madaidaiciya shank keyway milling abun yanka girman

Bayanin Samfura

Juriyar sa wuka ya dogara da kayan aiki, tsarin maganin zafi, da fasahar niƙa na kayan aiki. Bugu da ƙari, masu yankan niƙa na Eurocut suna ba da ɗorewa mai ban sha'awa yayin ci gaba, ayyuka masu ƙarfi ban da samar da ingantaccen aiki a cikin amfanin yau da kullun. Ƙwararrun masu amfani na iya ma iya amfani da shi a tsawon rayuwarsu saboda tsawon rayuwar sa.

Ta hanyar tabbatar da madaidaicin matakin micron yayin aikin mashin daidaici, masu yankan milling na Eurocut suna tabbatar da ingantattun kayan aiki. Ana sarrafa masu yankan niƙa daidai gwargwado zuwa matakin micron. Don tabbatar da daidaito da ingancin yankewa a lokacin aiki mai sauri, kyakkyawan kwanciyar hankali yana nufin cewa kayan aiki ba zai iya girgiza ba. Tare da amfani da kayan aikin injin CNC na zamani da masu yankan niƙa, babu shakka za a inganta ingantaccen aiki sosai kuma za a inganta ingancin ƙarshe kuma.

Masu yankan niƙa na Erurocut suna da ƙarfi da tauri, haka kuma suna da matuƙar dorewa. Dole ne mai yankan niƙa ya kasance da ƙarfi sosai don tsayayya da tasiri yayin aikin yanke don kada ya karye cikin sauƙi lokacin amfani da kayan aikin yankan. Tun da za a yi tasiri da girgiza masu yankan niƙa yayin aikin yankan, dole ne su kasance masu ɗorewa sosai don hana guntuwa da matsalolin guntuwa. A ƙarƙashin yanayi mai rikitarwa da canza yanayin yanke, kayan aikin yankan dole ne su mallaki waɗannan kaddarorin don kasancewa da kwanciyar hankali da dogaro a cikin iyawar yankewa a ƙarƙashin yanayi daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka