ISO Standard Machine da Hand Taps

Takaitaccen Bayani:

Ina so in faɗi cewa ana iya amfani da wannan fam ɗin don yanke zaren ciki a cikin motoci, babura, da injuna da aka shigo da su. Baya ga gyaran kekuna, da harhada kayan daki, da injuna, ana kuma iya amfani da wannan famfo don yin injin ramukan zaren a cikin kayan laushi kamar itace, robobi, da aluminum, misali. A matsayin kayan aikin DIY, ana kuma iya amfani da shi don haƙa bakin karfe da baƙin ƙarfe, yin zaren zaren cikin sauƙi kuma daidai. Baya ga yin littattafan tef, ana kuma iya sarrafa zaren da wannan injin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Girman Samfur

Iso daidaitaccen inji da girman famfo hannun
Iso daidaitaccen inji da taps na hannu size2
Iso daidaitaccen inji da taps na hannu size3
Iso daidaitaccen inji da taps na hannu size4

Bayanin Samfura

Tare da babban ƙarfinsa, taurinsa, juriya, da juriya na zafi, wannan karfe yana ba da iyakar ƙarfin, taurin, juriya, da juriya na zafi, don haka tsarin yanke ku zai fi dacewa. Sakamakon ingancin suttura masu inganci, suna kuma kare su daga rikice-rikice, yanayin sanyi, da haɓakawa, da samar da ingantaccen watsa haske da haske. Kazalika kasancewar mai ɗorewa, mai ƙarfi, kuma yana iya samar da zaren filaye daban-daban, ana kuma yin wannan fam ɗin daga ƙarfe mai ɗaukar nauyi. An yanke famfo madaidaicin daga waya mai girman carbon karfe, yana mai da su matuƙar sauƙin amfani da kuma dacewa da sauƙin amfani. Ta amfani da filaye daban-daban na famfo, zaku iya saduwa da buƙatun zaren iri iri-iri.

Za a iya ɗora zare iri-iri kuma a haɗa su ta amfani da waɗannan kayan aikin. Tare da daidaitattun ƙirar zaren su, suna da kaifi da haske ba tare da burrs ba kuma sun zo cikin nau'i-nau'i daban-daban don ɗaukar nau'o'in ayyukan aiki. Hakanan suna zuwa da girma dabam dabam don ɗaukar ayyukan aiki iri-iri. Idan kun taɓa waɗannan famfo, tabbatar cewa diamita na zagaye ya dace. Hakanan ana iya amfani da su a cikin ƙananan wurare. Zai fi dacewa famfo zai karye lokacin da ramin bai yi ƙanƙanta ba, don haka ramin yana buƙatar ƙarami gwargwadon yiwuwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka